• ฟรี 1 เดือน รายละเอียด การโฆษณา คราบผม
  • ฟรี 1 เดือน รายละเอียด การโฆษณา คราบผม

• เว็บบอร์ร้านเทิงคาร์แคร์แอนด์ซาวด์
  • เว็บบอร์ดร้านวนการค้า จีเจ ซาวด์
  • เว็บบอร์ดร้านเชียงรายออร์โต้ซาวด์
  • เว็บบอร์ดร้านเทคนิคซาวด์
  • เว็บบอร์ร้านอ๊อดประดิฐชาวด์
  • เว็บบอร์ดร้านเอสคาร์ออดิโอ
  • เว็บบอร์ดร้านดอ่งคาร์ออดิโอ
  • เว็บบอร์ดร้านซาวด์เวฟ เชียงราย
  • เว็บบอร์ดร้านภูชาวด์
  • เว็บบอร์ดร้านอุลตราซาวด์
  • เว็บบอร์ดร้านบอลเทคนิคซาวด์
  • เว็บบอร์ร้านคิกเบส
  • เว็บบอร์ร้าน Chaobalit Autosound
  • เว็บบอร์ดร้าน ทวีผล เชียงราย
ชมรมคนรักเครื่องเสียงรถยนต์จังหวัดเชียงรายกำลังทำการปรับปรุงเว็บบอร์ดให้มีความสวยงามมากขึ้น จึงขออภัยในความไม่สะดวกในการเข้าถึงข้อมูล ขอบคุณคราบ
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อร้านค้าสมาชิกชมรมคนรักเครื่องเสียงรถยนต์จังหวัดเชียงราย  (อ่าน 4896 ครั้ง)
administrator
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 08:25:30 AM »

1. ร้าน เทนโซนิค                                    วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553 ยกเลิกการเป็นสมาชิก
2. ร้าน เทิง คาร์แคร์แอนด์ซาวด์                   วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553
3. ร้าน จวนการค้า แอนด์ จีเจ ซาวด์              วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553
4. ร้าน ออโต้ คาร์ เชียงราย                        วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553 ยกเลิกการเป็นสมาชิก
5. ร้าน เทคนิคซาวด์                                 วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553
6. ร้าน ภูซาวด์                                        วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553
7. ร้าน เชลซี                               วันทีสมัคร 16 มกราคม 2553    ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
8. ร้าน ฟิวเจอร์ซาวด์                     วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553     ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
9. ร้าน พีเอ็น ออโต้ซาวด์                วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553    ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่

10. ร้าน เชียงรายออโต้ซาวด์                      วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553
11. ร้าน เอส คาร์ ออดิโอ                           วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553
12. ร้าน อั๋น ออโต้ซาวด์                วันที่สมัคร 29 มกราคม 2553     ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
13. ร้าน มายเวย์                         วันที่สมัคร 30 มกราคม 2553      ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
14. ร้าน ดี อาร์ประดับยนต์             วันที่สมัคร 16 มกราคม 2553      ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่

15. ร้าน อ๊อดประดิษฐ์ซาวด์                        วันที่สมัคร 21 กุมภาพันธ์ 2553
16. ร้าน CK โมไทยแลนด์             วันที่สมัคร 10 ตุลาคม 2553        ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
17. ร้าน สุทธิเกียรติการยาง          วันที่สมัคร 10 ตุลาคม 2553         ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
18. ร้าน พี คาร์มัลติมีเดีย              วันที่สมัคร 11 ตุลาคม 2553        ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
19. ร้าน เอกตรีมซาวด์                 วันที่สมัคร 16 มกราคม 2554       ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
20. ร้าน PJ SOUND                    วันที่สมัคร 6 มีนาคม 2554          ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่
21. ร้าน KING ประดับยนต์           วันที่สมัคร 6 มีนาคม 2554           ยกเลิกการเป็นสมาชิกขาดการติดต่อเกิน 2 ปี ต่ออายุใหม่

22. ร้าน D.D. คาร์ออดิโอ                            วันที่สมัคร 27 มีนาคม 2554 ยกเลิกการเป็นสมาชิก
23. ร้าน  ซาวด์เวฟ                                    วันที่สมัคร  26  มกราคม  2555
24.  ร้าน  P.T คาร์ออดิโอ                            วันที่สมัคร  26  มกราคม  2555   ยกเลิกการเป็นสมาชิก
25. ร้าน ด่อง คาร์ออดอโอ                            วันที่สมัคร  30  กันยายน  2555
26. ร้าน อุนตรา ซาวด์                                 วันที่สมัคร  22  ตุลาคม  2555
27. ร้าน บอลเทคนิคซาวด์                            วันที่สมัคร  30  ธันวาคม  2555
28. ร้าน ทวีผลเชียงราย                               วันที่สมัคร  30  ธันวาคม  2555
29. ร้าน คิกเบสออโต้ซาวด์                           วันที่สมัคร  30  ธันวาคม  2555

แจ้งสมาชิกทุกร้าน กรณีผิดพลาดด้านข้อมูล ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย และขอความร่วมมือ แจ้งข้อมูลมาแก้ไขด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2013, 04:11:22 PM โดย nayaek » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์